Labaran Kamfani

Labarai

EIBOARD Tsarin Rikodi kai tsaye yana Taimakawa Koyarwar Kan layi & Koyo

Yayin da malamai ke samun ƙarin gogewa a cikin gauraya da cikakken tsarin koyo na nesa, suna haɓaka fasahar aji don biyan bukatun ɗalibai. Dole ne malamai su sami hanyoyin ƙirƙira don jawo hankalin ɗalibai masu nisa, ba kawai koyarwar asynchronous ba wacce ke aika darussan da aka rikodi zuwa na'urorin gida na ɗalibai don kallo akan lokacinsu. Tare da taimakon kayan aikin fasaha na haɗin gwiwa, malamai za su iya haɓaka tattaunawar aji tare da rabawa tare da daidaita yanayin nisan zamantakewa na mahallin koyo.

 

Ingantacciyar tsarin ilmantarwa gauraye ya wuce iyakar canja wurin ayyuka da darussa akan layi, kuma ya saba da kiran bidiyo. Ajujuwa na gaba-gaba yana sa fasaha ta zama jigon koyarwar malamai da haɗin gwiwar ɗalibai na yau da kullun. Maganin azuzuwan dijital an keɓance su don biyan bukatun malamai, ɗalibai da iyaye.
Sabuwar ƙarni na farar allo na dijital mai mu'amala yana amfani da hanyoyin azuzuwa masu wayo. Tare da ingantaccen haɗin kai da kayan aikin haɗin gwiwa, waɗannan nunin suna sauƙaƙe wa ɗalibai da malamai don sadarwa fuska-da-fuska da kan layi.
Kodayake kiran bidiyo yana cike gibin jiki, wannan hulɗar ba zata iya samar da fa'idodi da yawa ba. Farin allo na aji ko kayan bidiyo waɗanda ɗalibai za su iya shiga daga nesa a cikin ainihin lokaci suna ƙirƙirar ƙwarewa mai zurfi da kama da azuzuwan ɗalibai a gida. Tare da waɗannan kayan aikin, makarantu na iya fara canza yanayin dijital don haɓaka ƙungiyar ɗalibai.
Kodayake fasaha ta haɓaka ƙwarewar koyo a cikin shekaru 20 da suka gabata, ana buƙatar malamai su yi amfani da na'urori da yawa don dalilai daban-daban. Sabbin fasaha suna kawo ƙarin mafita tare a wuri guda.
Babban nuni mai ma'amala da aka sanye da kayan aikin da ake buƙata don haɗin gwiwa na lokaci-lokaci zai iya zama tushen yanayin koyo. Ana iya raba bayanin kula cikin sauƙi tsakanin kwamfutoci masu nisa, kwamfutocin tebur, wayowin komai da ruwan ko kwamfutar hannu, ba da damar ɗalibai masu nesa su yi aiki tare da abokan karatunsu. Hakanan za'a iya adana abun ciki da adanawa akan nunin, don haka ɗaliban koyo na nesa zasu iya samun cikakken bita ta imel- gami da tasirin gani da bayanin kula.
Ga ɗaliban da ke yin tunani a cikin mutum, sabon nunin ma'amala zai iya yin bayani har zuwa maki 20 a lokaci guda. Nunin ya haɗa da ginanniyar mai duba daftarin aiki-ba da damar ɗalibai suyi aiki tare da fayilolin da suka saba gani akan kwamfutarsu ko na'urar tafi da gidanka-da kuma gyaran hoto da kayan aikin zane.
Masu samar da mafita yanzu suna haɗin gwiwa don gabatar da kayan aikin ilimi na aji na farko cikin koyarwa.
Domin samar da ingantaccen yanayin ilmantarwa gauraye, malamai dole ne su tabbatar da cewa kayan aikin da suke amfani da su sun yi kyau a abin da suke yi. Ana buƙatar ingancin bidiyo ya kasance karko kuma a bayyane, kuma dole ne sautin ya kasance a sarari kuma a sarari.
EIBOARD ya yi haɗin gwiwa tare da mai ba da hanyar sadarwa don ƙirƙirar tsarin ilmantarwa gauraye. Wannan saitin yana amfani da nagartaccen kyamara mai faɗin kusurwa mai ƙarfi 4K wanda zai iya ɗaukar duka ajujuwa da bin diddigin malamin. Bidiyon an haɗa shi da sauti mai inganci daga ginanniyar makaruho da lasifika. Kit ɗin ɗakin yana haɗe tare da nunin mu'amala na EIBOARD kuma yana goyan bayan fasali kamar tagogin gefe-da-gefe (misali, malami ko mai gabatarwa yana watsa kayan kwas kusa da shi).
Wani maɓalli ga ingantaccen tsarin ilmantarwa mai haɗaɗɗiyar shi ne kiyaye tsarin ilmantarwa ta yadda malamai da ɗalibai ba za su shagaltu da sabuwar fasahar ajinsu ba.


Zane na farar allo mai ma'amala yana da matukar fahimta - kayan aiki da masu amfani zasu iya amfani da su ba tare da wani horo ba. An tsara EIBOARD don sauƙi tare da dannawa kaɗan, kuma an tsara kayan aikin abokan haɗin gwiwar fasaha don toshe da wasa. Dalibai za su iya mai da hankali kan batun nazari, maimakon yadda ake amfani da kayan aiki.
Lokacin da lafiya kuma, aji zai cika da ɗalibai. Amma gauraye da gauraye tsarin ilmantarwa ba zai ɓace ba. Wasu ɗalibai za su ci gaba da zuwa makaranta nesa ba kusa ba saboda yana biyan bukatunsu kuma yana ba su damar haɓaka.
Kafin makarantar ta sake buɗewa don cikakken koyo ido-da-ido, malamai da ɗalibai yakamata su yi cikakken amfani da duk abin da aka tanadar koyo na nesa. Lokacin da kuke neman hanyoyin haɓaka azuzuwan ku na dijital, yi la'akari da kayan aikin koyon gida na EIBOARD.


Lokacin aikawa: Nov-02-2021